วันเสาร์ที่ 5 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00.น นายนรินทร์ แสงศรีจันทร์ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ ประจำวิทยาเขตเชียงใหม่ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ณ ห้องเทคโนโลยีสารสนเทศ อาคารวิทยบริการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่
![](https://tnsucmi.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365608604_762005379060938_2359970209666051418_n.jpg)
![](https://tnsucmi.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365442304_762004529061023_8677712201299074067_n.jpg)
![](https://tnsucmi.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365635801_762009805727162_2345983311530482321_n.jpg)
![](https://tnsucmi.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365533767_762005329060943_1829653541048393730_n.jpg)
![](https://tnsucmi.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365473978_762004969060979_7518581451609918750_n.jpg)